Lịch thi đấu Vòng loại U19 Quốc gia 2021

Bong365.asia cập nhật Lịch thi đấu vòng loại U19 Quốc gia 2021. Giải đấu này có sự tham dự của 28 đội bóng với thành phần là các cầu thủ ở lứa 16 đến 18 tuổi. Thời gian diễn ra vòng loại từ ngày 10/1 đến 2/2/2021.

U19 Quốc gia 2021

Lịch thi đấu vòng loại U19 Quốc gia 2021

1. Lịch thi đấu vòng loại bảng A:

Bảng: 6 đội; Thời gian: 10/01 – 02/02/2021.

Địa điểm: Trung tâm thể thao Viettel

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
15.00
Tự nhiên
Viettel
THANH HÓA
Tự nhiên
15.00
23/1
VI
14.00
Nhân tạo
NAM DINH
HÀ NỘI
Nhân tạo
14.00
16.00
Nhân tạo
PVF
CAND
Nhân tạo
16.00
II
12/1
14.00
Nhân tạo
THANH HÓA
PVF
Nhân tạo
14.00
25/1
VII
15.00
Tự nhiên
HÀ NỘI
Viettel
Tự nhiên
15.00
16.00
Nhân tạo
CAND
NAM DINH
Nhân tạo
16.00
III
15/1
14.00
Nhân tạo
HÀ NỘI
CAND
Nhân tạo
14.00
28/1
VIII
16.00
Nhân tạo
NAM DINH
THANH HÓA
Nhân tạo
16.00
15.00
Tự nhiên
PVF
Viettel
Tự nhiên
15.00
IV
18/1
15.00
Tự nhiên
Viettel
CAND
Tự nhiên
15.00
31/1
IX
14.00
Nhân tạo
PVF
NAM DINH
Nhân tạo
14.00
16.00
Nhân tạo
THANH HÓA
HÀ NỘI
Nhân tạo
16.00
V
20/1
14.00
Nhân tạo
CAND
THANH HÓA
Nhân tạo
14.00
02/2
X
16.00
Nhân tạo
HÀ NỘI
PVF
Nhân tạo
16.00
15.00
Tự nhiên
Viettel
NAM DINH
Tự nhiên
15.00

2. Lịch thi đấu bảng B:

Bảng: 5 đội; Thời gian: 10/01 – 02/02/2021.

Địa điểm: Sân vận động tỉnh Kon Tum

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
15.00
Kon Tum
SHB ĐÀ NẴNG
 SLNA
Kon Tum
15.00
23/1
VI
17.00
Kon Tum
Kon Tum
 HUẾ
Kon Tum
17.00
 Nghỉ
 HV NUTIFOOD
II
12/1
15.00
Kon Tum
HV NUTIFOOD
 SHB ĐÀ NẴNG
Kon Tum
15.00
25/1
VII
17.00
Kon Tum
SLNA
 Kon Tum
Kon Tum
17.00
Nghỉ
HUẾ
III
15/1
15.00
Kon Tum
SHB ĐÀ NẴNG
 HUẾ
Kon Tum
17.00
28/1
VIII
17.00
Kon Tum
SLNA
 HV NUTIFOOD
Kon Tum
15.00
Nghỉ
Kon Tum
IV
18/1
15.00
Kon Tum
HUẾ
SLNA
Kon Tum
15.00
31/1
IX
17.00
Kon Tum
4
 Kon Tum
Kon Tum
17.00
Nghỉ
  SHB ĐÀ NẴNG
V
20/1
15.00
Kon Tum
HUẾ
 HV NUTIFOOD
Kon Tum
15.00
02/2
X
17.00
Kon Tum
Kon Tum
SHB ĐÀ NẴNG
Kon Tum
17.00
 Nghỉ
 SLNA

3. Lịch thi đấu bảng C:

Bảng: 6 đội; Thời gian: 10/01 – 02/02/2021.

Địa điểm: Trung tâm thể thao Hàm Rồng

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
14.30
Sân 4
HAGL
BÌNH ĐỊNH
Sân 4
14.30
23/1
VI
13.15
Sân 5
TP. HCM
QUẢNG NAM
Sân 5
13.15
15.15
Sân 5
PHÚ YÊN
DAK LAK
Sân 5
15.15
II
12/1
13.15
Sân 4
BÌNH ĐỊNH
PHÚ YÊN
Sân 4
13.15
25/1
VII
14.30
Sân 5
QUẢNG NAM
HAGL
Sân 5
14.30
15.15
Sân 4
DAK LAK
TP. HCM
Sân 4
15.15
III
15/1
13.15
Sân 5
QUẢNG NAM
DAK LAK
Sân 5
13.15
28/1
VIII
15.15
Sân 5
TP. HCM
BÌNH ĐỊNH
Sân 5
15.15
14.30
Sân 4
PHÚ YÊN
HAGL
Sân 4
14.30
IV
18/1
14.30
Sân 5
HAGL
DAK LAK
Sân 5
14.30
31/1
IX
13.15
Sân 4
PHÚ YÊN
TP. HCM
Sân 4
13.15
15.15
Sân 4
2
QUẢNG NAM
Sân 4
15.15
V
20/1
13.15
Sân 5
DAK LAK
BÌNH ĐỊNH
Sân 5
13.15
02/2
X
15.15
Sân 5
QUẢNG NAM
PHÚ YÊN
Sân 5
15.15
14.30
Sân 4
HAGL
TP. HCM
Sân 4
14.30

 

4. Lịch thi đấu bảng D:

Bảng: 5 đội; Thời gian: 10/01 – 02/02/2021.

Địa điểm: Sân vận động 19 tháng 8

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
14.00
19/8
ĐỒNG NAI
 BẾN TRE
19/8
14.00
23/1
VI
16.00
19/8
Khánh Hòa
 B. BÌNH DƯƠNG
19/8
16.00
 Nghỉ
 SÀI GÒN
II
12/1
14.00
19/8
SÀI GÒN
 ĐỒNG NAI
19/8
14.00
25/1
VII
16.00
19/8
BẾN TRE
Khánh Hòa
19/8
16.00
Nghỉ
B. BÌNH DƯƠNG
III
15/1
14.00
19/8
ĐỒNG NAI
 B. BÌNH DƯƠNG
19/8
16.00
28/1
VIII
16.00
19/8
BẾN TRE
 SÀI GÒN
19/8
14.00
Nghỉ
Khánh Hòa
IV
18/1
14.00
19/8
B. BÌNH DƯƠNG
BẾN TRE
19/8
14.00
31/1
IX
16.00
19/8
SÀI GÒN
 Khánh Hòa
19/8
16.00
Nghỉ
 ĐỒNG NAI
V
20/1
14.00
19/8
B. BÌNH DƯƠNG
SÀI GÒN
19/8
14.00
02/2
X
16.00
19/8
Khánh Hòa
ĐỒNG NAI
19/8
16.00
 Nghỉ
 BẾN TRE

 5. Lịch thi đấu bảng E:

Bảng: 6 đội; Thời gian: 10/01 – 02/02/2021.

Địa điểm: Sân vận động Bình Phước

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
15.00
Bình Phước
LONG AN
CẦN THƠ
Bình Phước
15.00
23/1
VI
17.00
Bình Phước
Bình Phước
ĐỒNG THÁP
Bình Phước
17.00
15.00
Sân phụ
TIỀN GIANG
AN GIANG
Sân phụ
15.00
II
12/1
15.00
Bình Phước
ĐỒNG THÁP
TIỀN GIANG
Bình Phước
15.00
25/1
VII
17.00
Bình Phước
CẦN THƠ
Bình Phước
Bình Phước
17.00
15.00
Sân phụ
AN GIANG
LONG AN
Sân phụ
15.00
III
15/1
15.00
Bình Phước
CẦN THƠ
AN GIANG
Bình Phước
15.00
28/1
VIII
15.00
Sân phụ
LONG AN
ĐỒNG THÁP
Sân phụ
15.00
17.00
Bình Phước
TIỀN GIANG
Bình Phước
Bình Phước
17.00
IV
18/1
15.00
Bình Phước
TIỀN GIANG
LONG AN
Bình Phước
15.00
31/1
IX
17.00
Bình Phước
Bình Phước
AN GIANG
Bình Phước
17.00
15.00
Sân phụ
ĐỒNG THÁP
CẦN THƠ
Sân phụ
15.00
V
20/1
15.00
Bình Phước
AN GIANG
ĐỒNG THÁP
Bình Phước
15.00
02/2
X
15.00
Sân phụ
CẦN THƠ
TIỀN GIANG
Sân phụ
15.00
17.00
Bình Phước
Bình Phước
LONG AN
Bình Phước
17.00

 

Vòng loại giải bóng đá Vô địch U19 nam Quốc gia 2021 sẽ có sự tham gia của 28 đội bóng, chia làm 5 bảng. Các bảng đấu sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn 2 lượt đi và về để lựa chọn ra những đội bóng ưu tú nhất góp mặt ở VCK U19 Quốc gia 2021.

Theo kết quả lễ bốc thăm, đương kim vô địch PVF sẽ gặp nhiều khó khăn bởi phải đứng chung bảng với các đội được đánh giá cao như Viettel, Thanh Hoá, Nam Định, Hà Nội và CAND.

Còn ở bảng B,SLNA sẽ có thể gặp phải các đội Kon Tum, SHB Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế và Học viện Nutifood.

Trong bảng C, HAGL là đội chủ nhà và họ có thể có nhiều cơ hội đi tiếp khi chỉ cùng bảng với Quảng Nam, TP.HCM, Phú Yên, Bình Định và Đăk Lăk.

Ở bảng D, đội chủ nhà Khánh Hoà, cùng các đội Bến Tre, B.Bình Dương, Sài Gòn và Đồng Nai. Còn tại bảng E là 6 đội: Bình Phước, An Giang, Cần Thơ, Đồng Tháp, Long An và Tiền Giang.

Được biết, các trận đấu tại vòng loại sẽ diễn ra từ ngày 10/1 đến 2/2/2021. Còn vòng chung kết được tổ chức từ ngày 24/3 đến 2/4/2021.